เลิฟเบิดลืมตาไม่ขึ้น

เริ่มโดย tumtoei, เมษายน 14, 2017, 09:04:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumtoei

อาput ครับ. คือนกจาม มีน้ำมูกและมีแบททีเรียในช่องปากให้ยาหลังอาหารมา2-3วัน

และคราวนี้ตาปิดไปข้างนึงไม่ค่อยแดงจะลืมตาตอนหิวอาหารผมเลยซื้อยาหยอดตาโพลีออฟ มาหยอดคราวนี่ไม่ลืมตาเลย

จะส่งผลกระทบอะไรไหมครับ หรือผมควรหยอดต่อเช้าเย็นจนกว่าจะหาย ตาแฉะๆ นิดนึงครับก่อนหยอดยา

put

ไม่ส่งผลกระทบครับ ควรให้ยาด้อคซี่ด้วยและยาลดน้ำมูก ซูลีดีน ซีพี5ซี.ซี./น้ำหนักนก1ก.ก.  ขอโทษด้วย คอมเสีย พึ่งซ่อมเสร็จ