ซันของผมกัดขนพายตัวเอง

เริ่มโดย Shardow, กรกฎาคม 02, 2009, 02:22:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Shardow

ตอนแรกที่นำเค้ามาก้อตันขนปีกไปอ่คับตอนนี้เค้าผลัดขนแล้ว

ขนที่ตัวที่เป็นสีเขียวก็กลายเป็นีเหลืองเกือบทั้งตัวแล้วอ่าคับ

เมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาเค้ากัดขนปีกตัวเองที่เพิ่งขึ้นมากำลังเป็นขนพาย

แต่ยังมีปลอกหุ้มขนอยู่ซึ่งขนยังขึ้นไม่เต็มที่จนขาดทำให้เลือดไหล

ออกมาเป็นจำนวนมากไม่ทราบว่าเกิดจากาเหตุใดที่ทำให้เค้ากัด

ขนตัวเองจนขาดอ่าคับผมกะว่าถ้าขนรอบนี้ขึ้นจะไม่ตัดเค้าแล้วอ่าคับ

อดสวยเลยลูกเรา   เดี่ยวค่อยมาโพสรูปให้ดุน่ะคับ  ว่าปัจจุบันเป็นอย่างไร  แล้วขนที่เค้ากัดออกมาเป็นอย่างไร

ขอให้พี่ๆเข้ามาช่วยตอบหน่อยน่ะคับ