อึนกสีนกปกติไหมคะ

เริ่มโดย เบิร์ดเบิร์ด, สิงหาคม 19, 2017, 05:35:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เบิร์ดเบิร์ด

คือเคยอ่านเจอในเว็บนึงว่าถ้าอึนกสีนี้ไม่ปกติอ่ะค่ะ ต้องทำยังไงดีคะ ตอนนี้นกอายุ 2เดือนค่ะ ไม่ยอมกินอาหารนกลูกป้อนเลยค่ะ  บังคับยังไงก็ไม่กิน ยาที่พี่พุฒเคยบอกว่าให้จับฟีด อันนี้ยิ่งแล้วใหญ่เลยค่ะ ตอนนี้น้องกิแต่อาหารเม็ด พวกเมล็ดพืชอย่างเดียวเลย

put

อึน้องปกติครับ  นกที่กินเมล็ดพืช จะถ่ายออกมาสีเชียวเป็นหลอดๆ

เบิร์ดเบิร์ด