เกี่ยวกับการใช้งานบอรด์

เริ่มโดย ดิเรก, กุมภาพันธ์ 07, 2008, 12:38:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดิเรก

เรียนสมาชิกทุกท่าน

บอรด์นี้ ก็เช่นเดียวกับบอร์ดที่ผ่านมาทั้งหมด นั่นคือ เฉพาะท่านที่สมัครเป็นสมาชิกเท่านั้น จึงจะสามารถโพสข้อความ,แก้ไข ฯลฯ ได้ ส่วนท่านที่ไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก จะสามารถอ่านข้อความได้เพียงอย่างเดียว

เหตุผลหลักของการให้ที่ต้องกำหนดให้ต้องสมัครเป็นสมาชิก ก็คงเป็นที่ทราบกันดีว่า  เวบไซด์ที่เกี่ยวกับการเลี้ยงนกนั้น ไม่ได้เป็นเวบไซด์ที่ทุกคน ทุกประเภทยอมรับได้ทั้งหมด  มันเป็นเวบไซด์ที่เป็นมุมมองระหว่าง ด้านมืด หรือ ด้านสว่าง ระหว่าง ความคิดที่แตกต่าง กับ ความจริงที่เกิดขึ้น

ดังนั้น ปัญหาอาจเกิดขึ้นได้ ไม่ว่าจะเป็นจากบุคคลท่ไม่เข้าใจในวัตถุประสงค์ หรือแม้แต่ ปัญหาจากระบบ กระทู้ขยะ (spam) ที่อาจหลุดเข้ามาได้

ดังนั้น รบกวนสละเวลาในการสมัครสมาชิกกันอีกซักครั้ง... นะครับ.

galgulus

pjm

บอย

สัญญาจะเป็นเด็กดี

...

C_tan

put

onlyA

terr

รายงานตัวด้วยครับ ขอบคุณครับ  :-D  :-D  :-D

non11

ต้นอ้อล้อลม

***  มารายงานตัว พร้อม ฝากกำลังใจไปกับสายลมถึงคุณวรพงศ์ค่ะ...  :-D

pennypenn

ตามมาแล้วค่าา
(ขอบคุณพี่อ้อที่บอกกันนะคะ) :-D  :-D

rpbird

bung