ช่วยด้วยครับลูกป้อนซันท้องเสียหรือไม่ครับ?!

เริ่มโดย Ajppa, มกราคม 12, 2017, 11:10:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ajppa

อึก็จะเป็นเหมือนในรูปอ่ะครับ บางทีก็แบ่งเป็นสามส่วนชัด แต่ส่วนสีเขียวจะเหลวแบบนี้ซะส่วนมาก ส่วนสีขาว และใสเป็นปกติ
ทานอาหารยากไม่ค่อยโช้คต้องคอยประคองปากเพื่อให้โช๊คตลอด
ขนบนหัวตั้งบ้าง ปกติบ้าง ก้นก็เหมือนแฉะๆ มีอึติด อายุเจ้าzeth ประมาณ1เดือน ขนพายเยอะแล้ว ช่วยเชคด้วยครับว่าควรให้ยาไหมครับ
ปล.โพสรูปไม่ได้ อึเขาไม่เป็นเส้นเหมือนที่เคยอ่ะครับ เป็นสีเขียวๆเละๆไม่เป็นเส้น
เพิ่มเติม ทานได้แค่มื้อละ6-8ccเองครับ เหมือนไม่ค่อยอยากอาหาร
อาจมีอาการอื่นร่วมด้วยหรือปล่าวครับ

put