อยากได้คอนัวร์ฟรีซักตัวนึงอะครับ

เริ่มโดย batman13, มิถุนายน 22, 2008, 06:59:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

batman13

อยากได้คอนัวร์ฟรีซักตัวนึงอะครับ

...

...

อ้างถึงbatman13 เป็นผู้เขียน:
อยากมี 2 ตัวอ่า

ไว้ของผมออก แล้วผมจะแจ้งให้ทราบน๊ะครับ อ่า

:oops:  :oops:  :-x  :-x  :-?

farrlunn

Pod.X-TREEM

ของผมมีอยู่1ตัวครับน่ารักเชี่องมาก

อยากได้มั้ยครับ

ผมจะให้
.
.
.
.
.
.

ถ้าเจ้าซันของผมแยกร่างได้...อิ...อิ.....

ขอให้ได้ซันจากคนใจดีเร็วๆนะครับ....

แล้วคุณจะรู้ซึ้งถึงคำว่า.....แสบคูณสอง....

เพราะมันจะแหกปากร้องรับส่งกันดังมาก

จนผมทนไม่ได้ตัดใจขายไปแล้ว1ตัว....
[color=0000FF]ร้านโกเนี้ยว[/color]
                [color=0000CC]......จำหน่ายเสื้อผ้าสำเร็จรูป.......[/color]
                       [col

Guest

อ้างถึงfarrlunn เป็นผู้เขียน:
หากินง่ายจังเลยนะครับ
คิดเหมือนผมเลย

Guest

บ้านผมเคยเลี้ยงสายพันธุ์มาคอว์ แต่พวกผมเลี้ยงสายพันธุ์มาขอ
บ้านผมมีซันคอนัวร์เยอะ แต่อยู่เชียงรายนะ ถ้าสนใจยกให้เลย2ตัว ขับรถมาเอานะครับ 555

Guest

อ้างถึงผู้แวะมาเยือน เป็นผู้เขียน:
บ้านผมเคยเลี้ยงสายพันธุ์มาคอว์ แต่พวกผมเลี้ยงสายพันธุ์มาขอ
บ้านผมมีซันคอนัวร์เยอะ แต่อยู่เชียงรายนะ ถ้าสนใจยกให้เลย2ตัว ขับรถมาเอานะครับ 555
ผมเอาครับให้จริงหรอ

aeeprs

อย่าต่อว่ากันเลยครับ ถ้าใครอยากให้ก็ให้ ไม่อยากให้ก็ไม่ต้องให้
แต่ละคนมีความจำเป็น มีความอยากไม่เหมือนกันครับ

ส่วนคนขอก็ลองดูว่าเราอยากจะขอ หรือมีความพร้อมบ้าง ถ้าพร้อมก็น่าจะขอซื้อ เพราะทุกอย่างมีต้นทุนทั้งนั้นครับ

เลี้ยงนกไป คบเพื่อนไป ให้แก่ส่วนรวมบ้าง อีกหน่อย
มีแต่คนอยากให้เราอุปการระนก เมื่อเขาไม่พร้อมแล้ว

Guest