สมาชิกใหม่ครับ ขอคำแนะนำรุ่นพี่ด้วยครับ

เริ่มโดย Guest, กุมภาพันธ์ 09, 2013, 05:50:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Guest

เพิ่งเริ่มเลี้ยงได้ประมาณ 3 - 4 วันครับ มีข้อสงสัยอีกเยอะ ยังไงฝากตัวด้วยครับ ^ ^

Guest

เป็นดับเบิลเย็ลโลว์ครับ ชอบสี

พยายามมองว่ามันคืออะไร

Guest

ทำไมภาพไม่เต็มหนออออ

ฮีบ ปีน ๆ ๆ

ทำความสะอาดซะหน่อย

Guest

Guest

สวยมว๊ากเลยคับผม ยินดีที่ได้รู้จักค้าบ หมาน คับผม :-D

THEMOON

aeeprs

น่ารักครับ นกแห่งความรัก
คิดถูกครับ เลี้ยงนกเล็กๆตัวเดียวก่อน ภาระไม่มาก
พาเที่ยวได้สะดวก สอนให้พูดด้วยนะครับ พูดได้พอประมาณเลย

Guest

ขอบคุณทุกท่านครับ ผมเป็นมือใหม่ อยากจะเลี้ยงตัวเดียวก่อน ให้เขาสนิทกับเรามาก ๆ ครับ ^ ^ ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกท่าน