siamphoenix.com

หมวดเสวนา => กระดานเสวนา => หัวข้อที่ตั้งโดย: LoveBirds เมื่อ กรกฎาคม 23, 2008, 09:29:01 ก่อนเที่ยง

ชื่อ: ช่วย Post บอกราคาอาหารลูกป้อนหน่อยครับ
โดย: LoveBirds เมื่อ กรกฎาคม 23, 2008, 09:29:01 ก่อนเที่ยง
อยากทราบราคาอาหารลูกป้อนแบบสูตรของมาคอร์ ยี่ห้อ Kaytee น่ะครับ แบบถุงใหญ่อ่ะครับจะได้กำเงินไปซื้อได้ถูกอ่ะครับ
* ปัจจุบันนี้ผมซื้อแบบแบ่งขายที่สวนจตุจักรซื้อทีละ 1 โลมั่ง ครึ่งโล มั่ง.......แต่เดี๋ยวนี้ลูกๆกินกันเก่งเหลือเกิน เลยกะว่าจะซื้อทีละเยอะๆเลยจะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปสวนฯ บ่อยๆอ่ะครับ

รบกวนช่วยตอบผมทีนะครับ ลุงๆปู่ๆพี่ๆ ทั้งหลายท่านครับ
ขอบคุณครับ
ชื่อ: ตอบ: ช่วย Post บอกราคาอาหารลูกป้อนหน่อยครับ
โดย: ball เมื่อ กรกฎาคม 23, 2008, 09:47:40 ก่อนเที่ยง
จำไม่ได้เหมือนกันคับว่าเท่าไหร่ น่าจะประมาณ 800 บาทคับ

เมื่อปีที่แล้ว  แต่ว่าตอนนี้อะไรก็ขึ้นหมดน่าจะเป็นพันคับ

อย่างงัยลองโทรไปสอบถามที่ร้านนริศดูนะคับว่าราคาเท่าไหร่

02-2659283-4 คับ แต่บางทีเขามองหน้าลูกค้าด้วยคับ

ว่าขาประจำหรือเปล่าคับ  ถ้าประจำก็ลดได้อีกนิดหน่อย

อะไรประมาณนั้นคับ
ชื่อ: ตอบ: ช่วย Post บอกราคาอาหารลูกป้อนหน่อยครับ
โดย: LoveBirds เมื่อ กรกฎาคม 23, 2008, 09:49:31 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณมากนะครับคุณ บอล จะลองโทรไปสอบถามดูครับ

เมื่อสักครู่นี้ผมได้สอบถามราคามาแล้วครับ
ขออนุญาตลงราคาไว้ เผื่อมีมือใหม่ (เช่นผม) ที่ยังไม่รู้ราคานะครับ และอาจจะเป็นประโยชน์กับใครได้ไม่มาก- ก็น้อยนะครับผม

1 Kg.       350.- บาท
2.27 Kg     750.- บาท
11 Kg.     3,000.- บาท    ครับผม
ชื่อ: ตอบ: ช่วย Post บอกราคาอาหารลูกป้อนหน่อยครับ
โดย: chaiwat เมื่อ กรกฎาคม 23, 2008, 06:08:00 หลังเที่ยง
อ้างถึงLoveBirds เป็นผู้เขียน:
ขอบคุณมากนะครับคุณ บอล จะลองโทรไปสอบถามดูครับ

เมื่อสักครู่นี้ผมได้สอบถามราคามาแล้วครับ
ขออนุญาตลงราคาไว้ เผื่อมีมือใหม่ (เช่นผม) ที่ยังไม่รู้ราคานะครับ และอาจจะเป็นประโยชน์กับใครได้ไม่มาก- ก็น้อยนะครับผม

1 Kg.       350.- บาท
2.27 Kg     750.- บาท
11 Kg.     3,000.- บาท    ครับผม

ราคานี้ถูกต้องเปรี๊ย เลยครับ
ชื่อ: ตอบ: ช่วย Post บอกราคาอาหารลูกป้อนหน่อยครับ
โดย: ball เมื่อ กรกฎาคม 24, 2008, 11:09:38 ก่อนเที่ยง
อ้างถึงchaiwat เป็นผู้เขียน:
อ้างถึงLoveBirds เป็นผู้เขียน:
ขอบคุณมากนะครับคุณ บอล จะลองโทรไปสอบถามดูครับ

เมื่อสักครู่นี้ผมได้สอบถามราคามาแล้วครับ
ขออนุญาตลงราคาไว้ เผื่อมีมือใหม่ (เช่นผม) ที่ยังไม่รู้ราคานะครับ และอาจจะเป็นประโยชน์กับใครได้ไม่มาก- ก็น้อยนะครับผม

1 Kg.       350.- บาท
2.27 Kg     750.- บาท
11 Kg.     3,000.- บาท    ครับผม

ราคานี้ถูกต้องเปรี๊ย เลยครับ

แสดงว่าราคายังไม่เปลี่ยนคับ แล้วอย่างอื่นทำมัยขึ้นจังครับ