นกขนหลุด

เริ่มโดย mart, ธันวาคม 01, 2017, 12:16:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mart

สวัสดีคับคุณพุฒิคับผมมีเรื่องรบกวนสอบถามหน่อยคับ คือนกซันคอนัวค์ของผมขนม้นหลุดมากะจุกหนึ่งไม่รู้ไปโดนอะไรหรือติดเชื้ออะไรพอมันหลุดมาก็เหลือแต่ผิวหนังซื่งมันคงคันมันเลยใช้เท้ามันเกาทำให้เกิดแผลจืงอยากสอบถามคุณพุฒิว่านกผมเป็นอะไรอันตรายไหมและรักษาย้งไงคับผมแนบรูปมาด้วยคับขอบคุณล่วงหน้าค้บ

put

อาจมีตัวไรหรือไม่ก็โรคผิวหนังซื้อยา เบทาโซล เอนครีมหลอดเล็กทาที่ขนหลุด เช้าับเย็น7วัน แล้วรอดูอาการ  ขอโทดด้วยคอมเสีย

mart