ลงชื่อตอบในนี้นะครับ

เริ่มโดย pjm, สิงหาคม 27, 2010, 11:11:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zippo

วันนี้ ได้รับของแล้วครับ ของรางวัลสวยน่ารักมาก มาแพ๊คคู่ด้วย ขอบคุณมากๆครับ
นกผมมันขี้งอน

pjm

อ้างถึงZippo เป็นผู้เขียน:
วันนี้ ได้รับของแล้วครับ ของรางวัลสวยน่ารักมาก มาแพ๊คคู่ด้วย ขอบคุณมากๆครับ

มาเป็นคู่  เพาะได้ลูกเมื่อไรอย่าลืมเอาลูกมาอวดด้วยนะครับ 555

samurai

ได้รับแล้วเหมือนกันครับ สวยมาก ในฝันอยากได้เลย กรีนวิงค์ขอบพระคุณครับ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ

Zippo

คู่ที่ผมได้เป็นนกแพงซะด้วย เพาะได้คงสวยน่าดูครับ 555

อันนี้ถามจริงๆนะครับ มีใครเพาะไหม Hi'+sca' ผมอยากรู้จริงๆออกมาจะเป็นสีแบบไหน ???
นกผมมันขี้งอน

nickoki

ขอบคุณป๋าเชษฐ์มากครับผม ผมได้รับของรางวัลแล้วนะครับ

สวยมากๆ

Guest

ได้รับแล้วนะคะป๋าเชษฐ์ สวยทุกตัวเลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

pjm

ไม่รู้ที่เหลือได้รับของกันครบหรือยังครับ