เปิดกรุนกแปลกๆ

เริ่มโดย kitty75, พฤศจิกายน 02, 2010, 07:43:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Guest

อ้างถึงpjm1 เป็นผู้เขียน:
อ้างถึงTheGolf เป็นผู้เขียน:
อ้างถึงkitty75 เป็นผู้เขียน:
ต่อด้วยลูติโน่กาล่า
ปล.รูปชุดนี้ถ่ายไม่ค่อยชัด นกค่อนข้างเปรียวนิดนึง

งวดหน้า ขาวคู่ครับ  

จัดเต็มจัดหนัก  สำหรับ  MY BOSS
จัดเต็มจัดหนักให้ผมด้วยนะครับ : )

ยินดีครับ

คุณ Golf  ไม่รับ เมเจอร์สักคู่ไหมครับ  

จัดมาพร้อมกับMY BOSS  เลย  เอาแบบเชื่องขึ้นมือเล่นได้เลยนะครับ
เป็นนกไซค์ไหนครับ

pjm

ไม่ถึงปี กินเองแล้วครับ  คุณGOLF

Guest

ต่อด้วยลูติโน่กาล่า
ปล.รูปชุดนี้ถ่ายไม่ค่อยชัด นกค่อนข้างเปรียวนิดนึง

งวดหน้า ขาวคู่ครับ  

จัดเต็มจัดหนัก  สำหรับ  MY BOSS
จัดเต็มจัดหนักให้ผมด้วยนะครับ : )
คุณ TheGolf อยากได้อะไรรีเควสป๋าได้เลยครับ ป๋าเราจอมจัด .... จัดเต็มจัดหนักจนกระเป๋าผมเริ่มแบนแล้วครับ 555+
กระเป๋าผมมีแววแบนแน่นอนครับ เพราะดันไปแอบปลื้มเจ้านกสีนํ้าเงิน ตัวใหญ่ เสียงดัง เข้าอย่างจัง

พร้อม จัดหนักครับ  5555
พร้อมขนาดนี้ กระเป๋าผมไม่แบนแล้วครับ แต่คงเตรียมปิดบัญชีได้เลย : )

bgzero

ช่วยดูให้หน่อยครับว่าแบบนี้แปลกไหม หรือธรรมดา
แล้วถ้าผลัดขนแล้วจะเป็นปรกติหรือเปล่า ขอบคุณครับ

kitty75

นกพายด์จะดูลำบากสักนิดนึงนะครับ ถ้าจะให้ชัวร์เล็บจะต้องขาว นิ้วเหลือง ขาเหลือง ปากล่างก็สมควรจะเหลืองด้วยครับ
แต่ตัวนี้อาจเป็นนกขาดสารอาหารครับ ถ้าเลี้ยงให้อุดมสมบูรณ์อาจกลับเขียวเหมือนเดิมนะครับ

kitty75

คุณกอล์ฟหลงรักเจ้าสัตว์ปีกเสียแล้ว อย่างงี้มีอะไรมันส์ๆให้เล่นอีกเยอะเลยครับ

onlyA

เล็กจ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รอด้วยนะใกล้จะตามไปด้วยอีกคนแล้ว 55555

ด.ช.หาด

อ้างถึงonlyA เป็นผู้เขียน:
เล็กจ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รอด้วยนะใกล้จะตามไปด้วยอีกคนแล้ว 55555

เดี๋ยวผมขับรถให้ครับ
หนึ่งในสมาชิก แก๊งค์ "จู้ฮุกกรู"

kitty75

อ้างถึงonlyA เป็นผู้เขียน:
มาเลยพี่เอ จะได้มีไว้สลับสายกันเวลาออกลูก หรือไม่ก็เอาไว้เข้าคู่กัน เผื่ออีกฝ่ายเหลือไม่ครบคู่ 555+

pjm

เอาแบบไหนดี

split-lutino x lutino rose kakatoe,,split-lutino rose kakatoe  

หรือเอาแบบยืนคอนเล่นๆๆ

lutino rose kakatoe

onlyA

กาล่าขอแบบพี่เล็ก คู่แรกนะพี่ตัวแท้กับตัวสปริทนะครับพี่  ส่วนเมเจอร์มิชเชลนั้น เอาธรรมดาก็พอ 5555