มาดูของ ใน สังกัด กันดีกว่า

เริ่มโดย pjm, ตุลาคม 04, 2008, 05:25:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pjm

onlyA

นั่งรอคนแรกเลยครับพี่ :-D  :-D  :-D

pjm

ตัวนี้จำชื่อไม่ได้   555

ตัวนี้จำได้แม่น

pjm

ตัวนี้ไม่รู้เรียกถูกป่าว

เรโซล่า   ส่วนสายพันธ์ จำไม่ได้  55

นี้ก็อีกสายพันธ์  

pjm

มาอีก

ตัวนี้เรดรัม  ใช่ป่าวไม่รู้  (เลี้ยงเยอะมั่วไปหมด)

อีกคู่ครับ

อีกคู่ครับ

pjm

ต่อๆๆๆ  

นันเดย์

ตัวนี้  เป็นโพรดก  อินโด  จำชื่อไม่ได้อีกแล้ว

pjm

มาดูต่อ  โนรี
 ดาเวโบส

ตัวนี้ก็จำชื่อไม่ได้

โนรีชุดนี้ ได้ออกไปแล้ว  เนื่องจากกิน

ไม่เกรงใจคนล้างกรงเลย

pjm

พอก่อนระกัน  เดียวพรุ่งนี้  มาให้ดูอีกชุด

เอาแบบถ่ายเช้าโพสบ่ายเลย

จอมมาร

ตัวแดงคือ คาร์ดินัล ส่วนตัวล่างคือ เยลโล่ สตริ๊กครับป๋า
เป็นคนเบาๆ
เบอร์นี้แหละ  007-64-21-1209221

TAF

ป๋าครับถ้านกมันเยอะจำไม่ไหว.. ส่งมาที่เมืองชลบ้างก็ได้ครับ เดี่ยวผมช่วยจำให้ อิอิอิ
คนเมืองชล

kitti

มารอดูนกในสต็อกของพี่เชษด้วยคนตรับ

กว่าจะหมดคงใช้เวลาเกือบเดือน :lol: :lol: :lol:

GoGuy

นกสวยๆทั้งนั้นเลย นีี่่่รึเปล่าครับพี่เชษฐ์ ที่เค้าเรียกว่า ความสุขในการจากการครอบครอง เอามาโชว์อย่างนี้ ทำให้น้องๆน้ำลายย้อยกันหลายคนนะครับเนี่ย

ไหนๆก็ย้อยแล้ว ต้องให้ดูให้หมดนา อย่าเม้ม :pint:  :pint:
[img align=left]http://mobile-sg.com/images/chicken-little.gif[/img]

ยิ้มกว้างๆหน่อยสิ....

ball

นั่งรอ  ด้วยความอิจฉาตาร้อน

พี่เชษฐ์ตัวไหนเบื่อแล้ว กรงที่บ้านผมว่างนะครับ อิอิอิ
[color=CC3333]LOVE ME LOVE MY BIRDS[/color]

chaiwat

ป่า กรงที่บ้านวัฒน์ยังว่างระบายมาได้เลยครับ ยินดีเปิดกรงรอรับครับป๋า มามะ มามะ ]D  :-D  :-D  :-D  :-D  :-D  :-D

pjm

มาเริ่มต้นใหม่เลย

ถ่ายสดๆๆร้อนๆๆ

scarlet  ตัวผู้  (รอตัวเมียอยู๋)  หางยาวมากกกก

อีกตัวบูลโกด์  นกป่า
ตัวผู้เหมือนกัน