อาหารเม็ดนกขุนทอง

เริ่มโดย thaunt, ธันวาคม 30, 2014, 09:07:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaunt

อาหารเม็ดนกขุนทอง นกแก้วกินได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

Noru

:D :D :Dท่านอื่นไม่ทราบ นะ คะ แต่ที่บ้าน เอาใส่ให้มันก็แทะเล่นบ้างกินบ้าง ทั้งอาหารขุนทอง อาหารสุนัข อิอิอิ(รูปจากกลูเกิล ค่ะ)

put

อ้างจาก: thaunt เมื่อ ธันวาคม 30, 2014, 09:07:42 หลังเที่ยง
อาหารเม็ดนกขุนทอง นกแก้วกินได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

กินเล่นได้แต่ถ้ากินปริมาณมากเรื่อยๆไม่ดีครับ  เนื่องจากอาหารพวกนี้
จะมีเนื้อสัตว์ปน