กรีนชีคเลือดออกที่จมูกครับ

เริ่มโดย Sawana, กุมภาพันธ์ 24, 2017, 01:07:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sawana

กรีนชีคลูกป้อนผมวัยขนคลุม มันสั่งเหมือนสั่งน้ำมูกแต่ออกมาเป็นเลือดแทนไม่ทราบเกิดจากอะไรหรอครับ เขายังปกติทุกอย่างกินเก่งย่อยได้ถ่ายเป็นเส้น ร่าเริง มีขนฟูบ้างแต่ไม่ตลอดเวลา มือใหม่ครับพึ่งรับมาเลี้ยงได้7วันเองครับ

put

ทางเดินหายใจคงอักเสบ ไปที่ร้านขายยาทั่วไปซื้อยา ด้อคซี่ไซคลีน100มก. เป็นแคปซูล  แกะยาแบ่ง4ส่วนเอามา1ส่วนผสมน้ำ10ซี.ซี.ดูดน้ำยา0.8แล้วดูดอาหาร3ซี.ซี.ฟีดหรือป้อนวันละ2ครั้งเช้ากับเย็น5วัน  น้ำยาที่เหลือเก็บเข้าตู้เย็น 

Sawana