นิ้วเท้านกบิด

เริ่มโดย paman, มิถุนายน 12, 2017, 09:03:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paman

พอดีได้ลูกป้อนเกย์มาแต่นิ้วเท้าหลังด้านซ๊ายเขาไม่ไปด้านหลังแต่ถ้าจับบิดก็ไปแต่เวลาเดินก็จะกลับมาอยู่ข้างหน้าอีกพอมีวิธีแก้ได้ไหมครับ กลัวโตไปจับคอนไม่ได้ขอบคุณมากครับนกยังเด็กอยู่ครับ

put

ใช้กระดาษกาวพัน โดยจับนิ้วเท้าไปข้างหลัง เช้าก็มาคลายออกแล้วพันใหม่ ทำซ้ำกันหลายวันะคอนไ ด้ครับอาจดีขึ้น  กัมเกาะคอน ได้ครับ  ลองทำดู

paman

ขอบคุณมากครับจะรีบตามคำแน่ะนำครับจะลองสัก1อาทิตย์แล้วจะมาแจ้งผลให้ทราบครับ :)