กระรอก

เริ่มโดย banana, สิงหาคม 06, 2009, 05:32:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitty75

ถ้าเป็นเอี้ยงเผือกผมเอานะ แต่ถ้าเป็นเอี้ยงเลี้ยงควายเฒ่าไม่เอาด้วยหรอก5555

ZengroY

YTW05

สีสามารถเห็นได้ ตั้งแต่ตอนแรกเกิดเลยครับ
  แรกเกิด  ด้านหลังจะเป็นสีเทา   ท้องจะออกสีน้ำตาลแดง รูปอยู่หน้าแรก  ครับ

คุณต้นอ้อ

โรคที่พบ  โรคพิษสุนัขบ้า  และ ขาดแคลเซี่ยม  

ของเฮียเล็ก  โอโม่จริง ๆ
[color=0066FF]คนเก่ง     ชอบเรียนรู้จากประสบการณ์ของตัวเอง
คนฉลาด  ชอบเรียนรู้จากประสบการณ์ของผ

kitty75

อ้างถึงZengroY เป็นผู้เขียน:
YTW05

สีสามารถเห็นได้ ตั้งแต่ตอนแรกเกิดเลยครับ
  แรกเกิด  ด้านหลังจะเป็นสีเทา   ท้องจะออกสีน้ำตาลแดง รูปอยู่หน้าแรก  ครับ

คุณต้นอ้อ

โรคที่พบ  โรคพิษสุนัขบ้า  และ ขาดแคลเซี่ยม  

ของเฮียเล็ก  โอโม่จริง ๆ
ของผมโอโม่ และ โอ้โม้ เลยครับ 5555

"จิ" พัทยา

กระทู้ ขายกระรอก  รอดูห่างๆ อย่างห่วงๆ

Guest

กระทู้กระรอกใน birdslover  ผมล่ะเสียวแทนคนโอนเงิน

kitty75

ไม่ต้องเสียวครับ โดนชัวร์ๆ

Guest

ดีครับพี่ๆทุกท่านผมเด็กใหม่ครับ

กระรอก3สีน่ารักดีครับผม

ส่วนตัวผมนั้นเลี้ยงดง เกราะทองครับ

Guest

สวัสดีครับผมน้องใหม่ในนี่ครับแต่ก็ดูมานานแล้วครับ
สนใจ พญากระรอกดำครับ ใครพอจะแบ่งได้บางครับ
หรือ 3 สี ก็ได้ครับ 0835464468 ครับ

Guest

ตอนนี้สนใจขาขาวค่ะ  มีตัวเมียเยอะ  อยากได้ ตัวผู้ ขาขาว ท่านใดอยาก สลับสายก็

ติดต่อทางเมล์ น่ะค่ะ opium_red@hotmail.com

นี้รูปเด็กๆๆ ตอนนี้ลุ้นว่า ท้องรึป่าว ไปดู ตัวใหญ่อ้วนขึ้น แต่ไม่ยอมให้ดูใต้ท้องเลย

ฝากตัวด้วยค่ะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

karw

ยังตามหาตัวเมียอยู่นะครับ เมลล์มาบอกได้ หาอยู่จะปีแล้ว

ไม่ทราบว่าถ้าเอาตัวเมียที่โตแล้วมาเข้าคู่มันจะกัดตัวผู้ผมไหมครับ

ปล.เป็นห่วงลูกชาย

Guest

ถามหน่อยค่ะ

ว่า เราเพาะได้ อยากจะปล่อย ให้เขาสู่ป่า

พี่ๆๆ คิดว่า เขาจะอยู่ไม่โดนจับ  มีความเป็นไปได้ไหมค่ะ

**ต้องการแสดงความคิดเห็น แต่ถ้าใครคิดว่า ความคิดหนูดูแย่(โง่) ก็ขออถัยมา ณ ที่นี้ด้วยน่ะค่ะ **

pjm

1.คาดว่านะจะโดนจับกลับมา เนื่องจากกระรอกจะเชื่องคนเพราะการเพาะเลี้ยง และเป็นกระรอกที่มีราคาค่อนข้างสูง  เมื่อเห็นคนก็จะเกิดความกลัวน้อยลง  ทำให้โดนจับง่าย
2. ความเห็นแสดงออกแบบนี้ดีแล้ว  แต่อย่าเอาความเห็นเราเป็นที่ตั้งไปว่าคนที่เค้าไม่เห็นด้วยกับเรา  ถ้าแสดงออกแบบนั้นไม่ดีแน่นอน

Guest

ZengroY

คุณคิดดีครับ  แต่ถ้าจะปล่อยป่าจริงๆ  ก็คงจะอดตายซะก่อนเพราะหาอาหารไม่เป็น
[color=0066FF]คนเก่ง     ชอบเรียนรู้จากประสบการณ์ของตัวเอง
คนฉลาด  ชอบเรียนรู้จากประสบการณ์ของผ