น้องซันอึเขียวมาก

เริ่มโดย achurapan, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 11:26:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

achurapan

วันนี้ตอนป้อนอาหารเช้าสังเกตุเห็นอึเค้า

ออกเป็นสีเขียวเข้มมากๆเลยค่ะ

เขียวประมานนี้อะค่ะ

จากปกติสีจะออกน้ำตาลๆ

ผิดปกติไหมคะ?

รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
[color=FF33CC]สู้ ๆ ๆ __________ สู้ เพื่อ น้อง นก ~ สู้ โว้ย ย[/color] :-P

P L A thong

แล้วให้เขากินอะไรไปมังค่ะ

สีอึเขาจะอยู่ที่ อาหารการกินนะค่ะ

ลองสัเกตุดูค่ะ แต่ถ้าจะให้แน่ รอท่านกูรูนะค่ะ
จงกล้า เพื่ออิสระของชีวิต ทุกสรรพสิ่งเกิดมาเพื่อการอิสระ มนุษย์ยังต้องการ แล้วนกละ คุณเค

The_Birds

ถ้าให้เค้ากินแต่อาหารลูกป้อนไม่น่าตะเป็นสีเขียวนะครับ ถ้าเป็นอย่างนั้นอาจจะป่วยนะครับ