กรงนกมือใหม่..สไตล์โจ(บุรีรัมย์)

เริ่มโดย JOE, มีนาคม 06, 2010, 11:32:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ball

อ้างถึงonlyA เป็นผู้เขียน:
อ้างถึงเก็บกุ้งเก็บปูไว้ให้ ตอนนี้แจกจ่ายลูกน้องเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
ว้าอดไปเลย เตรียมตัวจะไปแล้วนะนี่ เซ็งเลย 5555
แจกแต่ลูกน้อง ฮื่อๆๆไม่แจกเราเลย  :cry:  :cry:  55555

อุตส่าห์ว่าจะขอเกาะรถไปเที่ยวด้วยครับ อดเลยเรา อิอิอิ

พี่เอครับ บอลเห็นด้วยอย่างแรงครับ เฮียแจกแต่เด็กๆ

น้องๆ ของผมยังไม่ได้กินกุ้งกินปูบ้างเลยครับ
[color=CC3333]LOVE ME LOVE MY BIRDS[/color]