ผิดที่ผิดทางครับ ขออภัย

เริ่มโดย ..., สิงหาคม 28, 2008, 07:38:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

...

อันด้วยตัวกระผม เอง มาจัดงานที่เชียงใหม่  ในวันที่ 29 - 31 สิงหาคม 2551  น๊ะขอรับกระผม

ท่านสมาชิก ที่อยู่แถบนี่  อันด้วย   น้องเก้,  คุณ My_love ( ทั้ง 2 ท่าน ) , เจ้าโน๊ต ( DNA ), อาจารย์ รอย  

ไงว่างมาสักวัน  มานั่งทานข้าวกันไหมขอรับกระผม  หุหุ

:lol:

ปล. แต่ว่า เจ้าเก้ มันโผล่กลับมาเชียงใหม่ แล้วหรือยัง หว่า

...

akaradej28

ปู่โด้เดินสายพบปะสมาชิกชาวเวปสร้างสัมพันธภาพครับ. เอ!!! หรือว่าจะเป็นการหาฐานเสียงเพื่อลงสมัคร......สมัยหน้าหว่า   :-?  :-?
รักเธอตลอดไป......

pjm

อ้างถึงปู่โด้ เป็นผู้เขียน:
อันด้วยตัวกระผม เอง มาจัดงานที่เชียงใหม่  ในวันที่ 29 - 31 สิงหาคม 2551  น๊ะขอรับกระผม

ท่านสมาชิก ที่อยู่แถบนี่  อันด้วย   น้องเก้,  คุณ My_love ( ทั้ง 2 ท่าน ) , เจ้าโน๊ต ( DNA ), อาจารย์ รอย  

ไงว่างมาสักวัน  มานั่งทานข้าวกันไหมขอรับกระผม  หุหุ

:lol:

ปล. แต่ว่า เจ้าเก้ มันโผล่กลับมาเชียงใหม่ แล้วหรือยัง หว่า

เหมือนกันเลย :-D  :-D  :-D