การขนส่งนกไปต่างจังหวัด

เริ่มโดย bookko, กุมภาพันธ์ 12, 2016, 08:20:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bookko

คือจะส่งฟอพัสไปเชียงรายทางรถทัวร์ มีบริษัทไหนรับบ้าง
การเดินทางเป็นเวลานานๆ นกจะเป็นอะไรรึเปล่า
ขอบคุณครับ

put

อ้างจาก: bookko เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2016, 08:20:33 หลังเที่ยง
คือจะส่งฟอพัสไปเชียงรายทางรถทัวร์ มีบริษัทไหนรับบ้าง
การเดินทางเป็นเวลานานๆ นกจะเป็นอะไรรึเปล่า
ขอบคุณครับ
ส่วนใหญ่รับทุกรถทัวร์ ต้องไปสอบถามดูครับ  รับฝากตอนเย็นถุึงตอนเช้าไม่มีปัญหาครับ