กรีนชีคป่วย

เริ่มโดย LoverWiZarD, กุมภาพันธ์ 05, 2017, 06:59:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LoverWiZarD

ผมรวบกวนสอบถามหน่อยครับ นกกรีนชีคอายุ 1ปี5เดือน  เมื่อ2วันก่อนผมได้ให้น้องไปซึ่งอยู่คนละจังหวัด เมื่อวานอาการยังปกติ ร่าเริง กินอาหารได้  แต่วันนี้เมื่อเช้า นกซึม ไม่กินอาหาร กินแต่น้ำ  ยืนหลับตาบนพื้นมุมกรง เชื่องผิดปกติจากเดิมไม่ค่อยให้จับ วันนี้เดินขึ้นมาเกาะแขนเอง พอทราบไหมครับว่านกเป็นอะไร  ขอบคุณครับ

LoverWiZarD

put

คงป่วยจากอากาศเปลี่ยน  ละลายยาด้อคซี่100มก. ซื้อตามร้านขายยาทั่วไป  1/4เม็ด/น้ำ100ซี.ซี.ให้กิน5วัน  เช้าละลายยาเย็นเทน้ำยาทิ้ง

LoverWiZarD