สยามฟีนิกซ์ไฮไฟว์

เริ่มโดย kitty75, สิงหาคม 02, 2008, 10:11:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พ่อลูกอ่อน

เหอๆ คนซ้ายครับ เอ้ย!! ขวาจิ ตัวผู้ครับไม่ใช่ตัวเมีย ไม่เชื่อตรวจเลือดดูได้ครับ อิอิ
รักครอบครัวดีที่สุดครับ  จุ๊บๆๆๆ :hammer:

ด.ช.หาด

แต่ละคนก็หารูป หล่อ สวย เอามาโชว์กันสุดฤทธิ์
แต่ผมมีรึจะเหมือนใครต้องรูปนี้ครับ บ่งบอกตัวเองได้สุด ๆ ๆ

หนึ่งในสมาชิก แก๊งค์ "จู้ฮุกกรู"

ด.ช.หาด

แต่ผมก็ไม่นึกอาย เพราะมีความสุขนั่งอยู่ฝั่งตรงข้ามตั้งสามหน่อ
5 5 5 5
ใครอยู่แกงค์คนไม่เคยได้ใข่มักจะไปมีความสุขกันแบบนี้บ่อย ๆ เพราะไม่ต้องเอาเวลาไปป้อนลูกนกให้เสียเวลา

จขกท อย่าอิจฉา ชมรมผมนะครับ

หนึ่งในสมาชิก แก๊งค์ "จู้ฮุกกรู"

kitty75

My_love

อ้างถึงkitty75 เป็นผู้เขียน:
ขอปรบมือให้คนหล่อใจถึงครับ

แปะๆๆๆ  เห็นด้วยกับเฮียเล็กครับผม ขอปรบมือให้ด้วยคนครับ  เห็นด้วยกับเรื่องใจถึงนะครับ เอ่อ......แต่เรื่องหล่อ......เอ่......
อืมม.........ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบ
++ ขึ้นอยู่กับเราจะเลือกมองมุมไหน ถ้ามองให้มันบวก หัวใจก็เป็นบวก ++

พ่อลูกอ่อน

พี่เชษฐ์ / พี่โด้ ไม่เห็นเอารูปหล่อๆ มาอวดมั่งเลยอ่ะทัชรอดูอยู่เนี่ย หล่อแล้วเล่นตัวหรอ!!(ล้อเล่นน๊า!!)อิอิ
รักครอบครัวดีที่สุดครับ  จุ๊บๆๆๆ :hammer:

kitty75

เฮ้ย..... นี่มันเชษฐ์น้อยนี่หว่า อิ อิ

pjm

อ้างถึงkitty75 เป็นผู้เขียน:
เฮ้ย..... นี่มันเชษฐ์น้อยนี่หว่า อิ อิ

copy   มา  แบบ   แม่พิมพ์พ่อพิมพ์ไม่ชำรุดเลย

chaiwat

โอ้โห เชษฐ์junior รูปตอนเด็กๆของพี่เชษฐ์ละมั่ง 555

My_love

อ้างถึงpjm1 เป็นผู้เขียน:
รูปครับ

นี่พี่เชษฐ์เลี้ยงมาโมเสท ตั้งแต่เด็กๆเลยหรอครับเนี่ย  หุหุ
++ ขึ้นอยู่กับเราจะเลือกมองมุมไหน ถ้ามองให้มันบวก หัวใจก็เป็นบวก ++

...

อ้างถึงพ่อลูกอ่อน เป็นผู้เขียน:
พี่เชษฐ์ / พี่โด้ ไม่เห็นเอารูปหล่อๆ มาอวดมั่งเลยอ่ะทัชรอดูอยู่เนี่ย หล่อแล้วเล่นตัวหรอ!!(ล้อเล่นน๊า!!)อิอิ

ผมยังไม่มีเชษฐ์น้อย น๊ะครับกระผม  อย่างไรก็ดี  แอบเอารูปที่ขี้เหร่ ที่สุดแล้วละครับ  หุหุ  เห็นน้อง ๆ หลาย ๆ คนเอามาลง  เอาซะหน่อย  ขี้เหร้ ขี้เหร่  หุหุ

:lol:  :-o  :-D

อย่ามาดักอุ้มเค้าน๊ะตัวเอง

พ่อลูกอ่อน

ป๊าดดดดดด!! นึกว่า Will Smith ที่ไหนได้ Pop แคเลอรี่บาบา นี่เอง (ล้อเล่นนะพี่) ขี้เหร่ที่ไหนกัน ขี้ 2 เหร่ตั้งหาก หุหุ (ล้อเล่นอีกทีนึง) อย่าโกรธ ทัชน๊า อิอิ

จอมมาร

อ้างถึงพ่อลูกอ่อน เป็นผู้เขียน:
ป๊าดดดดดด!! นึกว่า Will Smith ที่ไหนได้ Pop แคเลอรี่บาบา นี่เอง (ล้อเล่นนะพี่) ขี้เหร่ที่ไหนกัน ขี้ 2 เหร่ตั้งหาก หุหุ (ล้อเล่นอีกทีนึง) อย่าโกรธ ทัชน๊า อิอิ

หรือว่าจะเป็น  อาเฉิน อะพี่ :-D  :-D
เป็นคนเบาๆ
เบอร์นี้แหละ  007-64-21-1209221

state

แต่ละท่านสุดหล่อ กันทั้งนั้นเลยครับ เอาไว้ ได้ไปถ่ายรูปหล่อ ๆ
ก่อน จะมาลงนะครับ