สยามฟีนิกซ์ไฮไฟว์

เริ่มโดย kitty75, สิงหาคม 02, 2008, 10:11:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitty75

จัดให้ตามคำเรียกร้องครับ เผื่อเจอกันที่ J J หรือ อ.ต.ก จะได้ทักกันถูก กระทู้นี้แนะนำตัวแถมด้วยโพสต์รูปภาพของตัวเองด้วยนะครับ

kitty75

แต่เอ ใครจะมาโพสต์คนแรกหว่า รออยู่นะครับ

My_love

++ ขึ้นอยู่กับเราจะเลือกมองมุมไหน ถ้ามองให้มันบวก หัวใจก็เป็นบวก ++

...

เฮ้ย !!!! ท่านมาตั้งกระทู้กันแบบนี้  เดี๋ยวท่านทวด ทพ. ชายตัน เอารูปวันสัมมนา  มาเปิดเผย ละก็ หุหุ  โดนไปตาม ๆ กัน  อิ อิ

แต่กระนั้นเลย  ท่านมา Post ก่อนเลยสิครับกระผม  ผมยังหารูปที่ดูแล้ว ดี ๆ ยากจริง ๆ อิ อิ

:lol:  :-o  :-D

ด.ช.หาด

ไอ้เราก็นึกว่าจะให้ ลงลิงค์ ฮิ5 ให้ดูกันที่ไหนได้ เฮียเล่นจะให้ลงรูปกันเลยหรอครับ ผมก็ไม่ค่อยมีรูปกะเค้าด้วยสิ เอางี้ละกัน สาว ๆ ท่านใดอยากเห็นหน้าผมให้นึกถึงชายในฝันไว้ นั่นแหละ ผมเอง 5 5 5
หนึ่งในสมาชิก แก๊งค์ "จู้ฮุกกรู"

chaiwat

สงสัยงานนี้ต้องให้เฮียเล็กเป็นคนเปิดฟลอร์คนแรกเลยนะครับ เรียนเชิญขอรับท่าน

ball

มาประเดิมคนแรกครับ

เอารูปเมื่อครั้งวัยเยาว์มาครับ

5555+
[color=CC3333]LOVE ME LOVE MY BIRDS[/color]

kitty75

ขอปรบมือให้คุณballเลยครับที่มาคนแรก สุดยอดครับ คนหล่อใจถึง

kitty75

อ้างถึงเด็กชายหาด เป็นผู้เขียน:
ไอ้เราก็นึกว่าจะให้ ลงลิงค์ ฮิ5 ให้ดูกันที่ไหนได้ เฮียเล่นจะให้ลงรูปกันเลยหรอครับ ผมก็ไม่ค่อยมีรูปกะเค้าด้วยสิ เอางี้ละกัน สาว ๆ ท่านใดอยากเห็นหน้าผมให้นึกถึงชายในฝันไว้ นั่นแหละ ผมเอง 5 5 5
ชายในฝัน ฝันร้ายหรือเปล่า อิ อิ ล้อเล่นนะครับคุณน้องอู๋สุดล่อ เอ๊ยสุดหล่อ

pjm

อ้างถึงkitty75 เป็นผู้เขียน:
ขอปรบมือให้คุณballเลยครับที่มาคนแรก สุดยอดครับ คนหล่อใจถึง

ไม่หล่อก็ใจถึงได้ป่าวครับ  เฮีย.....

ball

อ้างถึงpjm1 เป็นผู้เขียน:
อ้างถึงkitty75 เป็นผู้เขียน:

ไม่หล่อก็ใจถึงได้ป่าวครับ  เฮีย.....

พี่เชษฐ์ครับ ใครไม่หล่อครับ

ถ้าหมายถึงพี่เชษฐ์ออกจะหล่อสุดๆ ครับ

และเรื่องใจถึง พี่เชษฐ์ก็ใจถึงสุดๆ เหมือนกันครับ

ปล.เมื่อไหร่จะได้ทานข้าวกับพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ อีกครับ
[color=CC3333]LOVE ME LOVE MY BIRDS[/color]

พ่อลูกอ่อน

รักครอบครัวดีที่สุดครับ  จุ๊บๆๆๆ :hammer:

พ่อลูกอ่อน

รักครอบครัวดีที่สุดครับ  จุ๊บๆๆๆ :hammer:

pjm

มาดันอีกที่ครับ

ขอรูป  ท่านอื่นด้วยครับ

...

เดี๋ยววันที่นัดกินข้าวกัน  จะโดนถ่ายเอามาลงในครบเลย หุหุ  

แต่ว่าคุณพ่อลูกอ่อน นี่คนซ้าย หรือขวาหว่าครับ  อิ อิ ( อะล้อเล่น )  :-D  :-D  :-o  :-o  :lol:  :lol:  :lol: